రైతుబంధుకు అప్లై చేయండిలా

0 17

రైతుబంధుకు అప్లై చేయండిలా

తెలంగాణ ప్రభుత్వం రైతులకు శుభవార్త చెప్పింది. అర్హులైన రైతులు కొత్త రైతుబంధు కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవాలి. దరఖాస్తులను మండల వ్యవసాయ అధికారికి సమర్పించాలి.

రైతులు పాసుపుస్తకం లేదా తహసీల్దార్ డిజిటల్ సంతకంతో కూడిన పత్రం, ఆధార్ కార్డు, బ్యాంకు పొదుపు ఖాతా పాస్ బుక్, జిరాక్స్ లను స్థానిక వ్యవసాయ శాఖ అధికారులకు అందజేయాలన్నారు. ఈ అవకాశం కొద్ది రోజులు మాత్రమే ఉంటుంది. కాబట్టి ప్రభుత్వం త్వరగా దరఖాస్తు చేసుకోవాలని అన్నారు. మీరు పంట సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్న రైతువా?

మీ పంట సాగుకు సంబంధించి ఏవైనా సమస్యలుంటే వెంటనే పరిష్కరించవచ్చు. యాప్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోండి మరియు దిగువ ఇచ్చిన లింక్ ద్వారా మీ పంటను ఫోటో తీయండి. వెంటనే పండించిన వ్యాధి పేరు చూపబడింది. ఆ తర్వాత దానికి మందులు కూడా చూపిస్తారు. ఇవన్నీ మీరు ఉన్న చోట నుండి చేయవచ్చు. మీరు క్రింద ఇచ్చిన లింక్‌పై క్లిక్ చేయడం ద్వారా యాప్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు మరియు మరిన్ని వివరాలను పొందవచ్చు. https://app.adjust.net.in/6ramofe

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents