బండి సంజయ్‌ది డ్రామా దీక్ష : మంత్రి గంగుల ఫైర్

0 4

బండి సంజయ్‌ది జాగహరణ దీక్ష కాదు.. డ్రామా దీక్ష అని మంత్రి గంగుల కమలాకర్ ఫైర్ అయ్యారు. కొవిడ్ రూల్స్ పాటించాలని కేంద్రం ఒత్తిడి చేస్తుంటే… బీజేపీ అధ్యక్షుడు నిబంధనలు పాటించకుండా వ్యహరించారని గంగుల మండిపడ్డారు.

కొవిడ్, ఒమిక్రాన్ వ్యాప్తి జరిగితే బాధ్యులెవరు..? బండి సంజయ్ బాధ్యత వహించాలి అన్నారు. దీక్ష మోడీ ఇంటి ముందు చేసి కోటి ఉద్యోగాల కోసం డిమాండ్ చెయ్యి హితవు పలికారు. అనుమతి తీసుకోకుండా దీక్ష ఎలా చేస్తారు..?

అని అన్నారు. 317 జీఓ నిర్ణయంపై తీసుకున్న చర్చలో గుర్తింపు పొందిన 8 సంఘాలతో పాటు వేరే సంఘాలు కూడా పాల్గొన్నారని గుర్తు చేశారు. కరీంనగర్ పోలీసులు మంచి పని చేశారని, లేనట్టయితే జిల్లాలో ఒమిక్రాన్ మహమ్మారి ప్రబలేది అని గంగుల అన్నారు. బండి సంజయ్ రాజకీయం కోసమే దీక్ష చేశాడని ఎద్దేవా చేశారు.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents