అర్ధరాత్రి నడిరోడ్డుపై తల్లి, కూతురు.. ఏం జరిగిందంటే

0 6

అర్ధరాత్రి నడి రోడ్డుపై కారు పంక్చర్ అయింది. కారులో కేవలం ఓ తల్లి, ఆమె కూతురు మాత్రమే ఉన్నారు. చుట్టూ చిమ్మ చీకటి ఉండటంతో కారు దిగితే ఏమవుతుందో అనే భయం. ఏదైనా అఘాయిత్యం జరిగితే, అరిచి గీ పెట్టినా వినిపించుకునే నాధుడుండడు. ఇలాంటి విపత్కర పరిస్థితుల్లో ఏం చేయాలి? సరిగ్గా అదే చేశారు ఆ తల్లీ, కూతురు. దిశా యాప్ కి ఎస్.ఓ.ఎస్. కాల్ చేశారు. నిమిషాల్లో పోలీసులు అక్కడికి చేరుకున్నారు. ఒక ఆడపిల్ల దిశ యాప్ కాల్ కు స్పందించిన నెల్లూరు జిల్లా పోలీసులకు అందరూ హ్యాట్సాఫ్ చెబుతున్నారు.

వివరాల్లోకి వెళితే.. చిత్తూరు జిల్లా మదనపల్లి నుంచి నెల్లూరు వైపుగా కర్ణాటక రాష్ట్రానికి చెందిన ఓ మహిళ తన పిల్లలతో ప్రయాణిస్తోంది. అర్థరాత్రి తమ కారు పంక్చర్ కావడంతో భయాందోళన చెందింది. వెంటనే తేరుకుని దిశా యాప్ ఎస్ఓఎస్ కాల్ చేసింది. కేవలం 10 నిముషాలలో చిన మర్రిపాడు పోలీసులు వారి వద్దకు చేరుకొని సమస్యను పరిష్కరించారు. ఆమె కారు టైర్ మార్పించి, సురక్షితంగా గమ్యం చేరేలా సహకరించారు. ఏపీ పోలీసుల సేవలు సలాం అంటూ ఆ తల్లి, కూతురు మర్రిపాడు పోలీసులకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents