మాసపత్రిక క్యాలెండర్ ఆవిష్కరించిన మంత్రి

0 10

కరీంనగర్ మున్నూరుకాపు మాసపత్రిక 9వ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా, ప్రచురించిన మున్నూరుకాపు మాసపత్రిక క్యాలెండర్ ను బుధవారం కరీంనగర్ లోని క్యాంపు కార్యాలయంలో రాష్ట్ర బీసీ సంక్షేమ, పౌరసరఫరాల శాఖ మంత్రి గంగుల కమలాకర్ ఆవిష్కరించారు.

మాసపత్రిక క్యాలెండర్ ఆవిష్కరించిన మంత్రి

Also Read :

ఎమ్మెల్సీ కవిత రేపు పర్యటన వివరాలు

ఈ సందర్భంగా తొమ్మిది సంవత్సరాలు మాసపత్రికను కొనసాగించడం అభినందనీయమన్నారు. మాసపత్రిక సిబ్బందికి రిపోర్టర్లకు, మున్నూరుకాపులకు నూతన సంవత్సర సంక్రాంతి శుభాకాంక్షలు తెలియజేశారు. ఈ కార్యక్రమంలో జిల్లా మాసపత్రిక ప్రతినిధి రాచమల్ల సాయి క్రిష్ణ, రాచమల్ల సుగుణాకర్, బొంతల శ్రీనివాస్, బొంతల సంపత్, ఉప్పు శ్రీనివాస్, కార్పొరేట్ జంగిలి సాగర్, కొట్టె శ్రీకాంత్, తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents