నటి దారుణహత్య.. గోనె సంచిలో మృతదేహం

0 7

బంగ్లాదేశ్ నటి గోనే సంచిలో శవమై కనిపించడం కలకలం సృష్టిస్తోంది. కొద్ది రోజుల క్రితం కనిపించకుండాపోయిన నటి రైమా ఇస్లాం షిము ఓ బ్రిడ్జి పక్కన గోనే సంచిలో శవంగా కనిపించింది. విచారణలో భాగంగా దీంతో పోలీసులు ఆమె భర్తను అదుపులోకి తీసుకున్నారు. కొద్ది రోజుల క్రితం రైమా కనిపించకుండా పోయింది. తన భార్య కనిపించడం లేదంటూ ఆమె భర్త షెకావత్ అలీ నోబెల్ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశాడు. పోలీసులు జనవరి 16న మిస్సింగ్ కేసు నమోదు చేశారు. ఢాకాలోని కెరానిగంజ్ లో బ్రిడ్జి వద్ద ఒక గోనే సంచిలో రైమా మృతదేహాన్ని పోలీసులు గుర్తించారు.

రైమా శరీరంపై గాయాలు కనిపించడంతో పోలీసులకు అనుమానం వచ్చింది. ఆమె భర్తను అదుపులోకి తీసుకుని విచారించగా హత్యలో అతనికి ప్రమేయం ఉన్నట్లు తెలీంది. రైమా హత్యకు కుటుంబకలహాలే కారణమై ఉండవచ్చని పోలీసులు భావిస్తున్నారు. రైమా భర్తతో పాటు అతని స్నేహితులను కూడా అదుపులోకి తీసుకున్నారు. నటి రైమా ఇస్లాం షిము 1998లో బర్తమాన్ సినిమాతో కెరీర్ ప్రారంభించింది. సుమారు 25 సినిమాల్లో నటించింది. పలు టీవీ సీరియళ్లలోనూ నటించింది.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents