చివరి ఓవర్‌కు వరకు ఉత్కంఠ.. 8 పరుగుల తేడాతో భారత్ విజయం.. సిరీస్ కైవసం..

0 5,639

శుక్రవారం కోల్‌కతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్ స్టేడియంలో వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన రెండో టీ20 ఇంటర్నేషనల్‌లో టీమిండియా ఘన విజయం సాధించింది.

IND vs WI 2nd T20, LIVE Score:  చివరి ఓవర్‌కు వరకు ఉత్కంఠ.. 8 పరుగుల తేడాతో భారత్ విజయం.. సిరీస్ కైవసం..

చివరి ఓవర్‌ వరకు ఉత్కంఠగా సాగిన ఈ మ్యాచులో టీమిండియా 8 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించి మూడు టీ20ఐ సిరీస్‌లో 2-0 తేడాతో విజయం సాధించింది. 18వ ఓవర్ వేసిన భువనేశ్వర్ అద్భుతంగా బౌలింగ్ చేసి కేవలం 4 పరుగులు మాత్రమే ఇచ్చి ఒక వికెట్ పడగొట్టాడు. ఇక చివరి ఓవర్‌లో 24 పరుగులు కావాల్సిన తరుణంలో హర్షల్ పటేల్ కూడా సూపర్బ్‌గా వేయడంలో వెస్టిండీస్ టీం కేవలం 16 పరుగులు మాత్రమే సాధించింది. దీంతో విజాయానికి 7 పరుగులు దూరంలో నిలిచింది. మొత్తంగా విండీస్ 20 ఓవర్లతో 3 వికెట్లు కోల్పోయి 178 పరుగులు మాత్రమే చేసింది. విండీస్ టీంలో పావెల్ 68 పరుగులతో నాటౌట్‌గా నిలిచాడు.

వెస్ట్‌ ఇండిస్‌తో జరుగుతోన్న రెండో టీ20 మ్యాచ్‌ను గెలుచుకొని సిరీస్‌ను కైవసం చేసుకోవాలని టీమిండియా చూస్తోంది. ఈడెన్‌ గార్డెన్స్‌ వేదికగా జరుగుతోన్న ఈ మ్యాచ్‌లో టాస్ గెలిచిన వెస్టిండిస్‌ ఫీల్డింగ్‌ ఎంచుకుంది. మరి రెండో టీ20లో కూడా భారత్‌ విజయ పరంపరను కొనసాగిస్తుందా.? సిరీస్‌ను సొంతం చేసుకుంటుందా.? చూడాలి.

ఇదిలా ఉంటే ఈ మ్యాచ్‌లో భారత్‌ మార్పులు లేకుండా బరిలోకి దిగుతుండగా, విండీస్‌ ఒకే ఒక మార్పుతో బరిలోకి దిగింది. ఫాబియాన్‌ అలెన్‌ స్ధానంలో జాసన్‌ హోల్డర్‌ జట్టులోకి వచ్చాడు.

తుది జట్లు ఇలా ఉన్నాయి..

భారత తుది జట్టు: ఇషాన్‌ కిషన్‌, రోహిత్‌ శర్మ(కెప్టెన్‌), విరాట్‌ కోహ్లి, సూర్యకుమార్‌ యాదవ్‌, రిషభ్‌ పంత్‌(వికెట్‌ కీపర్‌), వెంకటేశ్‌ అయ్యర్‌, దీపక్‌ చహర్‌, భువనేశ్వర్‌ కుమార్‌, హర్షల్‌ పటేల్‌, రవి బి‍ష్ణోయ్‌, యజువేంద్ర చహల్‌

వెస్టిండీస్ తుది జట్టు: బ్రాండన్‌ కింగ్‌, కైల్ మేయెర్స్‌, నికోలస్‌ పూరన్‌(వికెట్‌ కీపర్‌), పావెల్‌, కీరన్‌ పొలార్డ్‌(కెప్టెన్‌), రోస్టన్ చేజ్‌, రొమారియో షెపర్డ్‌, ఓడియన్‌ స్మిత్, అకీల్‌ హొసేన్‌, షెల్డన్‌ కాట్రెల్‌,జాసన్ హోల్డర్

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents