భర్తను పంచుకున్న భార్యలు.. కౌన్సిలింగ్​లో కుదిరిన ఒప్పందం

0 85,456

బీహార్ రాష్ట్రంలోని పూర్ణియా జిల్లాలో అరుదైన ఘటన చోటుచేసుకుంది. పోలీసు కౌన్సిలింగ్ సెంటర్​లో ఇద్దరు భార్యలకు భర్తను సమానంగా పంచారు. ఈ ఘటనపై సర్వత్రా చర్చ జరుగుతోంది. ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వివరాలు ఇలా ఉన్నాయి.
భర్తను పంచుకున్న భార్యలు.. కౌన్సిలింగ్​లో కుదిరిన ఒప్పందం
పూర్ణియా జిల్లాలోని భవానీపూర్ పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో ఉన్న గరియారి గ్రామంలో ఓ వ్యక్తి పెళ్లైన విషయం దాచి మరో మహిళను పెళ్లి చేసుకున్నాడు. అతనికి, మొదటి భార్యకి ఆరుగురు పిల్లలు ఉన్నారు. మొదటి భార్య గురించి తెలిసిన వెంటనే రెండో భార్య భర్తతో గొడవకు దిగింది. దీంతో భర్త ఆమెను కొట్టి, ఇంటి నుంచి పంపించేశాడు. మొదటి భార్య పిల్లల్ని రెండో భార్య కొడుతుందని ఆరోపించాడు. దీంతో రెండో భార్య పోలీసులను సంప్రదించింది. వాళ్లు ఈ విషయాన్ని కౌన్సిలింగ్ సెంటర్​ ద్వారా పరిష్కరించారు. చర్చలు జరిపి భర్తను ఇద్దరు భార్యలు పంచుకోవాలనే ఒప్పందం కుదిరింది. నెలలో ఒక్కో భార్య దగ్గర అతను 15 రోజులు ఉండాలనే నిర్ణయానికి ఇద్దరు భార్యలు అంగీకరించారు. ఇద్దరినీ వేరు వేరు ఇళ్లలో ఉంచి, భర్త పోషించాలని ఒప్పందం కుదిరింది.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents