భార్య ఉండగానే సొంత అత్తతో అల్లుడు సెక్స్..చివరికీ !

0 179,308

పిల్లను ఇచ్చిన సొంత అత్తతోనే అక్రమ సంబంధం పెట్టుకున్నాడు ఓ కామాంధుడు. తన భార్యకు తెలియకుండా అత్తతో శృంగారంలో పాల్గొని..ఏకంగా తల్లిని చేసాడు. ఈ సంఘటన బీహార్‌లో చోటు చేసుకుంది. ఈ ఘటన వివరాల్లోకి వెళితే.. వివేక్, రాణి ఇద్దరు భార్య భర్తలు. వీరిద్దరూ బీహార్‌ లోని బంగారు గూడెం అనే గ్రామంలో ఉంటారు. అదే గ్రామంలో. రాణి తల్లిదండ్రులు కూడా ఉంటారు. వివేక్, రాణి ఇద్దరికి ఏడాది కింద వివాహం జరిగింది.

అయితే.. రాణి లేని సమయంలో.. ఆమె తల్లి భాగ్య ఇంటికి వచ్చేంది. భాగ్య కూడా కాస్త ఏజ్‌డ్‌ అయినప్పటికీ.. చాలా అందంగా ఉంటుంది. ఇంకేముంది.. అల్లుడి కన్ను అత్త భాగ్యపై పడింది. రాణి లేని సమయంలో.. తన బెడ్రూంలోకి అత్తను తీసుకుని పోయాడు అల్లుడు.

దీనికి అత్త కూడా అంగీకరించింది. అయితే.. కండోమ్‌ వాడతానంటూ అల్లుడు వివేక్ అనగా.. తనకు కండోమ్‌ లేని సెక్స్‌ మాత్రమే కావాలని చెప్పింది. దీంతో.. ఇద్దరి కండోమ్‌ లేకుండానే శృంగారంలో పాల్గొన్నారు. అయితే.. సరిగ్గా రెండు నెలల తర్వాత భాగ్య కు ప్రెగ్నెన్సీ అయింది. దీంతో భాగ్య భర్త మందలించడంతో.. అసలు విషయం బయటపడింది. దీంతో భర్త రామ్‌ కు రాణి విడాకులు కూడా ఇచ్చింది. అటు భాగ్య ప్రెగ్నెన్సీ తీసేయించుకుంది.

భార్య ఉండగానే సొంత అత్తతో అల్లుడు సెక్స్..చివరికీ !

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents