మగబిడ్డకు జన్మనిచ్చిన హీరోయిన్

0 84,529

కన్నడ నటి సంజనా గల్రానీ, అజీజ్ పాషా దంపతులకు మగబిడ్డ పుట్టాడు. దీంతో వారిద్దరూ సంతోషంలో మునిగిపోయారు. సంజనకు చికిత్స చేసిన డాక్టర్ ఈ విషయాన్ని సోషల్ మీడియాలో తెలపడంతో విషయం వైరల్ అయింది. బిగ్ బాస్ కన్నడ మాజీ కంటెస్టెంట్ డాక్టర్ అజీజ్ పాషాతో మే 2020లో రహస్యంగా, కుటుంబ సభ్యుల సమక్షంలో వారి పెళ్లి జరిగింది. అజీజ్ పాషాతో తన వివాహం రహస్యమేమీ కాదని, అయితే దానిని బహిరంగపరచాలని తాను ఎప్పుడూ అనుకోలేదని సంజనా గల్రానీ గతంలో తెలిపారు. ఈ జంట 16 సంవత్సరాల వయస్సు నుండి ఒకరికొకరు తెలుసు.
మగబిడ్డకు జన్మనిచ్చిన హీరోయిన్
ప్రభాస్ నటించిన బుజ్జిగాడు సినిమాలో త్రిషతో కలిసి నటించిన మరో హీరోయిన్ సంజనా గల్రానీ. సినిమాల్లోకి వచ్చాక, తెలుగు నేర్చుకుని చక్కగా మాట్లాడేది. ఆ తర్వాత సత్యమేవ జయతే, దుశ్శాసన, సర్దార్ గబ్బర్ సింగ్ వంటి చిత్రాల్లో ప్రత్యేక పాత్రలు పోషించింది. కోలీవుడ్‌లో కూడా పలు సినిమాల్లో నటించిన ఈ కన్నడ ముద్దుగుమ్మ గతేడాది కూడా కొన్ని వివాదాల్లో ఇరుక్కుంది. శాండల్ వుడ్ ఇండస్ట్రీలో సంచలనం సృష్టించిన డ్రగ్స్ కేసులో అరెస్టయి మూడు నెలలు జైలు జీవితం గడిపింది. ఆ తర్వాత ఆమె బెయిల్‌పై విడుదలైంది. జైలు నుంచి విడుదలైన వెంటనే ఆమె అజీజ్ బాషా అనే వ్యక్తిని

Also Read :

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents