క్యాన్సర్ తో బాధపడుతున్న చిన్నారికి కోసం మంత్రి కొప్పుల ఆపన్న హస్తం

0 0

పెద్దపల్లి: పెద్దపల్లి జిల్లా ధర్మారం మండలం దొంగతూర్తి గ్రామానికి చెందిన 9 సంవత్సరాల గొట్టె అక్షయ క్యాన్సర్ వ్యాధి తో బాధపడుతు చికిత్స చేసుకుని పరిస్థితి లో సంక్షేమ శాఖ మంత్రి కొప్పుల ఈశ్వర్ గారిని కలవడం జరిగింది. వీరిది నిరుపేద కుటుంబం రెక్కాడితేనే దొక్కాడే పరిస్థితి, వారి ఆర్థిక పరిస్థితి గమనించి అమ్మాయి చికిత్స కోసం హైదరాబాద్ లో బసవతారకం హాస్పిటల్ డాక్టర్ లతో సంప్రదించి, అడ్మిట్ చేయించి, మెరుగైన వైద్యానికి ప్రభుత్వం నుండి ఆర్థిక సహాయం గా 4 లక్షల రూపాయల చెక్కును చిన్నారి తండ్రి లక్ష్మి నారాయణ కు శుక్రవారం కరీంనగర్ క్యాంపు కార్యాలయంలో అందించిన సంక్షేమ శాఖ మంత్రి కొప్పుల ఈశ్వర్ గారు, పెద్దపల్లి పార్లమెంట్ సభ్యులు వెంకటేష్ నేత గారు, సందర్భంగా చిన్నారి అక్షయ కుటుంబ సభ్యులు మంత్రికి హృదయ పూర్వక కృతజ్ఞతలు తెలపడం జరిగింది.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents