కేసీఆర్ ఎప్పటికీ కేటీఆర్‌ను సీఎం చేయరు: రేవంత్ రెడ్డి

0 0

హైదరాబాద్: మంత్రి కేటీఆర్ పచ్చి అబద్దాలతో బ్రతికేస్తున్నారని, అబద్దాలు చెప్పడమే సీఎం పదవికి అర్హత అనుకుంటున్నారని కాంగ్రెస్ ఎంపీ రేవంత్ రెడ్డి విమర్శించారు. సోమవారం ఆయన మీడియాతో చిట్ చాట్‌గా మాట్లాడుతూ కొడంగల్‌ను దత్తత తీసుకున్న కేటీఆర్ అభివృద్ధి చేసినట్లు తప్పుడు ప్రచారం చేసుకుంటున్నారని, తాను చేసిన అభివృద్ధికి రంగులు మార్చి వారి ఖాతాలో వేసుకుంటున్నారని ఆరోపించారు. 2019 తర్వాత కొడంగల్‌కు ఒక్క అభివృద్ధి పనిని మంజూరు చేయలేదని, కేటీఆర్‌కు దమ్ముంటే పనులు మంజూరు చేసినట్టు పోలేపల్లి ఎల్లమ్మ మీద ప్రమాణం చేసి చెప్పాలని సవాల్ చేశారు. అభివృద్ధి చేసినట్లు నిరూపిస్తే తాను శాశ్వతంగా రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటానన్నారు. కేటీఆర్ గుంటకాడి నక్కలా సీఎం పదవి కోసం ఎదురు చూడాల్సిందేనని, ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ఎప్పటికీ కేటీఆర్‌ను సీఎం చేయరని అన్నారు. మంత్రి పదవి పోతుందని భయపడేవారు, కొత్తగా మంత్రి కోరుకుంటున్న వారే కేటీఆర్ సీఎం అని అంటున్నారని అన్నారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి సోదరి షర్మిల కొత్త పార్టీపై రేవంత్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. తెలంగాణను అందరూ ప్రయోగశాల చేస్తున్నారన్నారు.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents