అత్తతో బెడ్రూంలో దూరి మేనల్లుడి రాసలీలలు, అడ్డంగా దొరికిపోగానే, మేనమామను దారుణంగా…

0 18

హర్యానాలోని పల్వాల్‌లో జరిగిన రెండు నెలల హత్య కేసులో పోలీసులు సంచలన విషయాలు వెల్లడించారు. మృతుడి భార్య అతని మేనల్లుడితో కలిసి ఈ హత్యకు పాల్పడింది. మృతుడి భార్య, మేనల్లుడి మధ్య అక్రమ సంబంధమే హత్యకు కారణమని పోలీసులు తెలిపారు.

ఇద్దరు నిందితులను పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. ఇద్దరినీ కోర్టులో హాజరుపరిచి రిమాండ్‌కు తరలించనున్నారు. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. పాల్వాల్‌లోని హోడల్ ప్రాంతంలో నివసించే మహేష్ అక్టోబర్ 8న తన తమ్ముడు తారాచంద్, నగరంలోని రోజ్ నర్సింగ్ హోమ్‌లో పనికి వెళ్లాడని అక్టోబర్ 9న హోడల్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేశాడు. సాయంత్రం వరకు ఇంటికి రాకపోవడంతో వారు అతని కోసం వెతకడం ప్రారంభించారు.

Also Read :

ఇంతలో, తారాచంద్ సోదరుడి మోటార్ సైకిల్ హసన్‌పూర్ రహదారి వైపు చదును చేయని రహదారిపై కనిపించింది. సమీపంలోకి వెళ్లి చూసే సరికి సోదరుడు తారాచంద్ అక్కడ బైక్ దగ్గర అపస్మారక స్థితిలో పడి ఉన్నాడు. వీపు, నోరు, ముక్కు నుంచి రక్తం కారుతోంది. తారాచంద్ పరిస్థితి విషమంగా ఉండడంతో ఆస్పత్రికి తరలించారు. అప్పటికే అతను చనిపోయినట్లు వైద్యులు నిర్ధారించారు.

మృతుడి సోదరుడు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేస్తూ.. తన సోదరుడిని ఎవరో తుపాకీతో కాల్చి చంపారని తెలిపాడు. అతని ఫిర్యాదు మేరకు పోలీసులు గుర్తు తెలియని వ్యక్తిపై హత్య కేసు నమోదు చేశారు. హోడల్ సీఐ పోలీసులు కేసు దర్యాప్తు చేపట్టారు. నవంబర్ 30న పోలీసులు ఫిర్యాదుదారు మహేష్‌ను విచారణకు పిలిచారు.

తారాచంద్‌ని హత్య చేసి ఉంటారని మహేష్ తన మేనల్లుడు కృష్ణ కుమార్ , మృతుడు తారాచంద్ భార్య అర్చనపై అనుమానం వ్యక్తం చేశాడు. దీంతో పోలీసులు కృష్ణకుమార్‌ను హసన్‌పూర్ చౌక్‌లో అదుపులోకి తీసుకుని క్షుణ్ణంగా విచారించారు. దీంతో నిందితుడు కృష్ణకుమార్ తన నేరాన్ని అంగీకరించి, తనకు తన మేనమామ అర్చనతో అక్రమ సంబంధం ఉందని పోలీసులకు తెలిపాడు.

అతని మేనమామ తారాచంద్‌కు ఈ విషయం తెలియడంతో, అతని భార్య అర్చన 16000 రూపాయలు చెల్లించి కంట్రీ మేడ్ పిస్టల్‌ను కొనుగోలు చేసి తన మామ తారాచంద్‌ను కాల్చి చంపమని కోరింది. అనంతరం అక్టోబర్ 8వ తేదీ రాత్రి తన మేనమామ తారాచంద్‌ను ఏదో పని నిమిత్తం హసన్‌పూర్ చౌక్‌కు పిలిపించుకుని బైక్‌పై వెళ్లాడు. దారిలో కంట్రీ మేడ్ పిస్టల్‌తో తన మామ తారాచంద్‌ను కాల్చి చంపి అక్కడి నుంచి పరారయ్యాడు. ఈ కేసులో నిందితుడైన మేనల్లుడు కృష్ణకుమార్‌, నిందితురాలు అర్చనలను అరెస్టు చేసినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. నిందితులిద్దరినీ కోర్టులో హాజరుపరిచి సమగ్ర విచారణ నిమిత్తం రిమాండ్‌కు తరలించనున్నారు. రిమాండ్ సమయంలో నిందితుడి నుంచి నేరానికి ఉపయోగించిన కంట్రీ మేడ్ పిస్టల్‌ను కూడా పోలీసులు స్వాధీనం చేసుకున్నారు.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents