నిరుద్యోగులకు అలర్ట్ : నేటి నుంచే.. గ్రూప్‌-1, పోలీస్‌ పోస్టులకు దరఖాస్తుల స్వీకరణ..

0 178,551

ఇవాళ్టి గ్రూప్‌-1, పోలీస్‌ పోస్టులకు ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తుల స్వీకరణ ప్రారంభంకానుంది. ఈ నెల 31 వరకు ఆన్లైన్ దరఖాస్తులకు అవకాశం కల్పించనున్నారు. గ్రూప్ వన్ కి దరఖాస్తు చేసుకోవాలంటే టీఎస్పీఎస్సి వెబ్సైట్ లో వన్ టైం రిజిస్ట్రేషన్ చేసుకోవాల్సిందేనని అధికారులు చెబుతున్నారు. ఆల్రెడీ దరఖాస్తు చేసుకున్న వారు రాష్ట్రపతి ఉత్తర్వులు 2018 ప్రకారం తమ వివరాల అప్డేట్ చేసుకోవాలి.

గ్రూప్-I రిక్రూట్‌మెంట్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవాలనుకునే అభ్యర్థులు TSPSC వెబ్‌సైట్ www.tspsc.gov.inని సందర్శించి, సూచించిన ప్రొఫార్మాలో ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు చేసుకోవాలి. దరఖాస్తు ఫారమ్‌లో భాగంగా OTR నుండి డేటా తీసుకోబడుతుంది కాబట్టి, ఇంకా తమ OTRని సవరించని అభ్యర్థులు దరఖాస్తు చేయడానికి ముందు ఎడిట్ చేసుకోవాలి.

అభ్యర్థులు ముందుగా OTRలోని తమ సమాచారం అప్‌డేట్ చేయబడిందని, ఖచ్చితమైనదని నిర్ధారించుకోవాలి. అభ్యర్థులు దరఖాస్తు చేయడానికి ముందు నోటిఫికేషన్, అప్లికేషన్ ఫారమ్, యూజర్ గైడ్‌ను చాలా జాగ్రత్తగా పరిశీలించాలి. అభ్యర్థులు చివరి తేదీ వరకు వేచి ఉండవద్దు. అదే పోలీస్‌ పోస్టుకు అప్లై చేసుకోవాలంటే.. తెలంగాణ పోలీస్‌ వెబ్‌ సైట్‌ కు వెళ్లాలి.

నిరుద్యోగులకు అలర్ట్ : నేటి నుంచే.. గ్రూప్‌-1, పోలీస్‌ పోస్టులకు దరఖాస్తుల స్వీకరణ..

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents