పద్మశాలి సంఘం ఆధ్వర్యంలో మున్సిపల్ కమిషనర్ కు సన్మానం

0 703

ఇటీవల రాష్ట్ర పురపాలక శాఖ మాత్యులు కేటీఆర్ చేతుల మీదుగా కోరుట్ల మున్సిపాలిటీ కి శానిటేషన్ విభాగంలో ఉత్తమ అవార్డు వచ్చిన సందర్భంగా మున్సిపల్ కమిషనర్ ఎండి ఆయాజ్ ను, జిల్లా పద్మశాలి సంఘం అధ్యక్షులు రుద్ర శ్రీనివాస్ మున్సిపల్ లో ఘనంగా సన్మానించారు. కోరుట్ల మున్సిపల్ ను అభివృద్ధి పథంలో నడిపించేందుకు అధికారులు కృషి చేస్తున్నారని అని కొనియాడారు. కోరుట్ల మున్సిపల్ రాష్ట్రంలోనే ప్రత్యేకతను సంతరించుకుంది అన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో కౌన్సిలర్ ఎం బేరి భూషణ్, మాజీ కౌన్సిలర్ పోగుల లక్ష్మీరాజం, మున్నూరు కాపు సంఘం జిల్లా నాయకులు గడ్డం కిరణ్, తదితరులు పాల్గొన్నారు.

పద్మశాలి సంఘం ఆధ్వర్యంలో మున్సిపల్ కమిషనర్ కు సన్మానం

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents