Latest
>>ఆత్మీయ సమ్మేళనం నికి ముఖ్య అతిథిగా హాజరైన మంత్రి గంగుల>>కొప్పుల ఈశ్వర్ సమక్షంలో బీఆర్ఎస్ లో చేరిక>>అన్నోన్ ప్రాపర్టీ కింద పరిగణించబడిన 196 స్క్రాప్ వాహనాలు వేలం వేయబడును : ఇంచార్జ్ సీపీ రామగుండం>>ఎమ్మెల్యే సంజయ్ కుమార్ తో నా కుటుంబంకు ప్రాణ హాని ఉందని జిల్లా ఎస్పీకి ఆవేదన>>అక్రమంగా తరలిస్తున్న పీడీఎస్ బియ్యం పట్టివేత>>పాతగూడూరులో కొనసాగుతున్న కంటివెలుగు>>ప్రతి గ్రామంలో క్రీడా మైదానం ఉండాలనేది కెసిఆర్ గారి సంకల్పం : కంసాల శ్రీనివాస్>>జగిత్యాలలో ప్రముఖ సినీ నటుడు ఎల్బీ శ్రీరాం సందడి>>రవీందర్ సింగ్ కు అభినందనలు తెలిపిన న్యాయవాదులు>>పదవి బాధ్యతలు చేపట్టిన రవీందర్ సింగ్

Print Friendly, PDF & Email

సౌందర్యతో ఎఫైర్ నిజమేనన్న జగపతిబాబు.. !!

0 178,569

కప్పుడు హీరోలకు ఉండే క్రేజే వేరు.. అప్పటి హీరోలందరూ తమ సినిమాలతో ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ ను విపరీతంగా ఆకట్టుకునేవారు. ముఖ్యంగా శోభన్ బాబు సోగ్గాడుగా ప్రేక్షకుల చేత మన్నలను అందుకున్నారు.

ఆయన అందంతో, నటనతో ఎంతో మంది ఫ్యాన్స్ ను సంపాదించుకున్నారు. అదే రేంజ్ లో ఫ్యామిలీ హీరోగా ప్రేక్షకులను అలరించిన మరో హీరో ఎవరంటే టక్కున చెప్పే పేరు జగపతి బాబు. ఒకప్పుడు హ్యాండ్సమ్ హీరోగా టాలీవుడ్ లో రాణించారు జగపతిబాబు(Jagapathi Babu). ఎన్నో అద్భుతమైన సినిమాల్లో నటించి మెప్పించారు జగ్గూభాయ్. ఇక సినిమాలకు చిన్న గ్యాప్ ఇచ్చిన జగపతి బాబు ఇప్పుడు విలన్ గా రాణిస్తున్నారు. బోయపాటి బాలయ్య కాంబినేషన్ లో వచ్చిన లెజెండ్ సినిమాతో రీఎంట్రీ ఇచ్చారు జగపతిబాబు.

Jagapathi Babu: సౌందర్యతో ఎఫైర్ నిజమేనన్న జగపతిబాబు.. అసలు విషయం బయటపెట్టేశారుగా..

అయితే అప్పట్లో జగపతి బాబు సౌందర్య కాంబినేషన్ సూపర్ హిట్. ఈ ఇద్దరి కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను ఎంతగానో ఆకట్టుకుంది. ఈ ఇద్దరు ఆన్ స్క్రీన్ మీద చూడముచ్చటగా కనిపించేవారు. తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడుతూ జగపతి బాబు ఆసక్తికర కామెంట్స్ చేశారు. అయితే తనకు హీరోయిన్ సౌదర్యకు మధ్య ఎదో ఎఫైర్ ఉందని చాలా సార్లు వార్తలు పుట్టుకొచ్చిన విషయం గురించి ఆయన స్పందించారు. తనకు సౌందర్యకు మధ్య ఎదో ఎఫైర్ ఉంది అని అంటున్నారు. అది నిజమే ఆమెకు నాకు ఎఫైర్ ఉంది. కానీ మీరు అనుకుంటున్నట్టు కాదు. ఆమె నాకు మంది స్నేహితురాలు. సౌదర్య అన్నయ్య కూడా నాకు మంచి ఫ్రెండ్. అలాగే మా రెండు ఫ్యామిలీలు చాలా క్లోజ్. దాంతో ఆమె మా ఇంటికి వస్తూ ఉండేది, నేనుకూడా వాళ్ళ ఇంటికి వెళ్తుంటా.. దాన్ని జనాలు తప్పుగా అర్ధం చేసుకున్నారు. సౌదర్య అలాంటిది కాదు. మా ఇద్దరి మధ్య ఎఫైర్ ఉందన్న వార్తలు నేను కూడా విన్నా.. కానీ నేను వాటిని సీరియస్ గా తీసుకోలేదు అని అన్నారు జగపతిబాబు.

Print Friendly, PDF & Email

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents