Latest
>>ఆత్మీయ సమ్మేళనం నికి ముఖ్య అతిథిగా హాజరైన మంత్రి గంగుల>>కొప్పుల ఈశ్వర్ సమక్షంలో బీఆర్ఎస్ లో చేరిక>>అన్నోన్ ప్రాపర్టీ కింద పరిగణించబడిన 196 స్క్రాప్ వాహనాలు వేలం వేయబడును : ఇంచార్జ్ సీపీ రామగుండం>>ఎమ్మెల్యే సంజయ్ కుమార్ తో నా కుటుంబంకు ప్రాణ హాని ఉందని జిల్లా ఎస్పీకి ఆవేదన>>అక్రమంగా తరలిస్తున్న పీడీఎస్ బియ్యం పట్టివేత>>పాతగూడూరులో కొనసాగుతున్న కంటివెలుగు>>ప్రతి గ్రామంలో క్రీడా మైదానం ఉండాలనేది కెసిఆర్ గారి సంకల్పం : కంసాల శ్రీనివాస్>>జగిత్యాలలో ప్రముఖ సినీ నటుడు ఎల్బీ శ్రీరాం సందడి>>రవీందర్ సింగ్ కు అభినందనలు తెలిపిన న్యాయవాదులు>>పదవి బాధ్యతలు చేపట్టిన రవీందర్ సింగ్

Print Friendly, PDF & Email

వెల్గటూర్ మండలం పాతగూడూర్ లో చిరుతపులి కలకలం… భయాందోళనలో ప్రజలు…?

0 11,861

జగిత్యాల జిల్లా వెల్గటూర్ మండలంలోని పడకంటి పాతగూడూర్ శివారు ప్రాంతాల్లో చిరుతపులి సంచరిస్తున్నట్లు పాతగూడూర్ గ్రానికి చెందిన సత్తయ్య అనే రైతు తెలిసిన వివరాల ప్రకారం తన పత్తి చేనులోకి పనికి వెళ్లగా చిరుతపులి కనిపించిందని .స్థానిక సర్పంచ్ కు సమాచారం ఇవ్వగా తను అడవి అధికారుకు సమాచారం అందించగా అధికారులు ఘటన స్థలానికి వెళ్లి చిరుతపులి అడుగులు కనుగొని 90 శాతం చిరుతపులి అడుగులని నిర్దారించినట్లు  స్థానిక రైతులు తెలిపారు చుట్టుపక్కల రైతులు పంటపొలాలకు వెళ్ళటానికి  ఆందోళనకు గురవుతున్నారు ఏది ఏమైనా పూర్తిస్థాయిలో సంబంధిత అధికారులు పులి అడుగుల లేక వేరే జంతువు అడుగుల అని నిర్ధారించే అంతవరకు స్థానిక ప్రజలు అప్రమత్తంగా ఉండాలని స్థానికులు అంటున్నారు.

Print Friendly, PDF & Email

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com
error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents