Print Friendly, PDF & Email

రేపు మంచిర్యాల జిల్లాలో పర్యటించనున్న మంత్రి హరీష్ రావు

0 1,573

మంచిర్యాల అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో వరుస అభివృద్ధి పనులను ప్రారంభించేందుకు వైద్య ఆరోగ్యశాఖ మంత్రి టి.హరీశ్‌రావు రేపు చెన్నూరులో పర్యటించనున్నారు.పర్యవేక్షణలో భాగంగా చెన్నూరు. ఎమ్మెల్యే బాల్క సుమన్ ఏర్పాట్లు పూర్తి చేసినట్టు తెలిసింది. అంబేద్కర్ చౌరస్తాలోని జలాల్ గ్యాస్ స్టేషన్‌ను కలుపుతూ నాలుగు లైన్ల రోడ్డు, చెన్నూరులో డంపింగ్‌ యార్డును మంత్రి ప్రారంభిస్తారు.. అనంతరం నగరంలో నిర్మిస్తున్న 30 పడకల ఆసుపత్రి పనులను పరిశీలించనున్నారు.
మంత్రి హరీష్ రావు తో పాటు చెన్నూరు ఎమ్మెల్యే బాల్క సుమన్, చెన్నూరులో 100 పడకల ఆసుపత్రి, కొత్త బస్ డిపోకు మంత్రి శంకుస్థాపన చేయనున్నారు. నగరంలోని ప్రభుత్వ పాఠశాలలో ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో ఆయన ప్రసంగించనున్నారు.

May be an image of 7 people and people standing

జలాల్ గ్యాస్ స్టేషన్ – అంబేద్కర్ చౌరస్తా మధ్య ఇరుకైన రోడ్డును రూ.25 కోట్లతో విస్తరించారు. కుమ్మరకుంట, పెద్దచెరువులను రూ.9 కోట్లతో మినీ మినీ ట్యాంక్‌బండ్‌లుగా అభివృద్ధి చేశారు. చెన్నూరులోని కస్తూర్బా గాంధీ బాలికా విద్యాలయం సమీపంలో రూ.5 కోట్ల అంచనాతో మినీ స్పోర్ట్స్ స్టేడియం నిర్మించగా, రూ.7.02 కోట్లతో ఇంటిగ్రేటెడ్ కూరగాయలు, మాంసం మార్కెట్‌ను ఏర్పాటు చేశారు.

ఇదిలా ఉండగా చెన్నూరు శివారులో రూ.2 కోట్లతో సిటీ పార్కు, జోడు వాగులో రూ.2 కోట్లతో ఎకో టూరిజం పార్కు ఏర్పాటు చేశారు.రూ.1.25 కోట్ల అంచనా వ్యయంతో ల్యాండ్‌ఫిల్‌ను ఏర్పాటు చేశారు

Print Friendly, PDF & Email

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

You might also like


error: Content is protected !!
Karimnagar News page contents